Report item
Chi tiết mặt hàng
  • Tương thích: Intel
  • Tương thích: Huawei
  • Tương thích: Quá trình chuyển đổi Mạng
  • Tương thích: Alcatel one-lucent
  • Tương thích: Hành tinh
  • Tương thích: TP-link
  • Tương thích: Cực
  • Tương thích: Supermicro
  • Tương thích: Moxa
  • Tương thích: Ericsson
  • Tương thích: Thổ cẩm
  • Tương thích: Cisco
  • Tương thích: Aruba
  • Tương thích: Đúc
  • Tương thích: Mikrotik
  • Tương thích: HP
  • Tương thích: Ubiquiti
  • Tương thích: Enterasys
  • Tương thích: Zyxel
  • Tương thích: Trendnet
  • Tương thích: Netgear
  • Tương thích: IBM
  • Tương thích: F5 Mạng
  • Tương thích: H3C
  • Tương thích: Avago
  • Tương thích: Tùy chỉnh Thương Hiệu
  • Tương thích: Arista
  • Tương thích: Mellanox
  • Tương thích: Avaya
  • Tương thích: Dell Force10
  • Tương thích: Dell
  • Tương thích: Hirschmann
  • Tương thích: Switch mở
  • Tương thích: Finisar
  • Tương thích: Ciena
  • Tương thích: Cây bách xù
  • Tương thích: SMC
  • Tương thích: Linksys
  • Tương thích: Allied
  • Tương thích: D-Link
  • thương hiệu: OLOEY
  • Kiểu kết nối: SC/UPC
  • Mục Length: 1m
  • Số mô hình: 71001121
  • Kiểu sợi quang: Duy nhất Chế Độ
  • Kích thước: size
  • Fiber Mode: SMF 9/125um
  • Insertion Loss: Not more than 0.3dB
  • Return Loss: UPC not less than 50dB, APC not less than 60dB
  • Fiber Class: G657.A1
  • Jacket Color: Yellow
  • Compliants: RoSH, ISO9001
  • Wavelength: 1310/1550nm
Mô tả sản phẩm
Chi tiết gói hàng
  • Loại đơn vị: đơn vị
  • Trọng lượng gói hàng 0.5kg (1.10lb.)
  • Kích thước Gói hàng: 10cm x 10cm x 2cm (3.94in x 3.94in x 0.79in)
Vận chuyển
Tính toán chi phí vận chuyển của bạn theo quốc gia/khu vực và số lượng.
Số lượng: Vận chuyển đến:
Chi tiết gói hàng
  • Loại đơn vị: đơn vị
  • Trọng lượng gói hàng 0.5kg (1.10lb.)
  • Kích thước Gói hàng: 10cm x 10cm x 2cm (3.94in x 3.94in x 0.79in)
Thanh toán
Việc bảo hộ người mua của chúng tôi CHỈ bảo vệ Phương thức thanh toán trên AliExpress như sau: